
HALMASHAURI YA WILAYA YA NACHINGWEA 

SHULE YA SEKONDARI YA KUTWA CHIOLA 

S.L.P 105 

NACHINGWEA 

18.12.2020 

MZAZI/MLEZI WA ……………………………………………………………………………… 

SHULE YA MSINGI………………………………………………………………………………. 

YAH: TAARIFA YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI CHIOLA KIDATO CHA KWANZA 2021 

Ndugu, 

Husika na somo la hapo juu. 

Ninafurahi kukutaarifu kwamba mwanao ni miongoni mwa wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na 

masomo ya sekondari katika shule hii Kidato cha Kwanza mwaka 2021. Aidha nampongeza kwa kupata 

nafasi hii ambapo ataweza kutimiza ndoto zake katika maisha. 

Katika barua nimeambatanisha na orodha ya mahitaji muhimu ya shule ambayo unapaswa 

kumtekelezea mwanao ili aweze kusoma vizuri na hatimaye afikie malengo yake. Mzazi/mlezi 

unashauriwa kusoma kwa makini mahitaji hayo. 

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 siku ya Jumatatu saa 1:30 asubuhi, hivyo mzazi/mlezi unatakiwa 

kuripoti na mwanao siku hiyo bila kukosa ili aweze kusajiliwa na kuanza masomo mara moja bila 

kuchelewa. 

Ahsante 

………………………. 

MWANSELE, D.G 

MKUU WA SHULE 

NAKALA: 

 Mkurugenzi Mtendaji (W) 

S.L.P 291 

Nachingwea 

 Afisa Mtendaji Kata Chiola  

S.L.P 291 

Nachingwea 



 

 

MAHITAJI YA SHULE 

a) Sare za Shule Wasichana 

(i) Sketi mbili (2) ndefu iwe inakaribia kugusa viatu rangi damu ya mzee mshono wa 

linda box. 

(ii) Shati mbili nyeupe za mikono mifupi. Kwa wanafunzi Waislamu nusu kanzu ya 

mikono mirefu ivaliwe na hijabu nyeupe. 

(iii) Viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili (2) vya kufunika miguu (sio bajaji) 

(iv) Soksi nyeupe jozi mbili (2). 

b) Sare za Shule Wavulana. 

(I) Suruali mbili (2) ndefu zisizo za kupana (modal) rangi ya damu ya mzee. 

(II) Shati mbili nyeupe mikono mifupi. 

(III) Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika miguu jozi mbili. 

(IV) Soksi nyeupe jozi mbili. 

c) Vifaa vya Taaluma 

(i) Daftari kubwa ( Counter Books) ‘quire’ 2 au 3 ziwe kumi (10). 

(ii) Mkebe wa vifaa vya Hisabati (Mathematical set). 

(iii) Ruler na pen za bluu au nyeusi za kutosha. 

(iv) Bunda (rim) moja la karatasi nyeupe kwa ajili ya majaribio na mazoezi kwa 

vitendo. 

(v) Jalada (file) moja la plastic kwa ajili ya kutunzia mitihani. 

(vi) Kamusi (Dictionary) ya Kingereza kwa Kiswahili. 

d) Chakula cha Mchana 

(i) Unatakiwa kuchangia mahindi kilo 40 kwa mwaka. 

(ii) Mbaazi au kunde kilo 20 kwa mwaka. 

(iii) Mafuta ya kula lita 2, Vitunguu jagi 2 na Chumvi kilo 2. 

(iv) Fedha taslimu Shs.10,000/= (elfu kumi tu) kwa ajili ya kuwalipa wapishi. 

Unatakiwa kuvikabidhi vitu vyote hivi kwa Mjumbe wa Kamati ya chakula ya Wazazi aliyeko kwenye Kijiji 

chako. Na kama humfahamu wasiliana na mzazi yeyote mwenye mtoto anayesoma katika shule hii. 

e) Vifaa vya Usafi wa Mazingira. 

(I) Fagio moja ya chelewa 

(II) Jembe la mpini imara moja 

(III) Fyekeo moja ,ndoo ya lita 10 (kisado) 

 


