HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

KANDAWALE SEKONDARI
S.L.P 39, KILWA MASOKO.
SIMU: 0623518163

KUMB NA: KSS/KDTI/2021/.......... 12/12/2020

JINA LA MWANAFUNZI ..ot sessessssssesses

KUPITIA KWA MZAZI /MLEZI coocooesereseseesesesssssssosseseson

NAMBA YA SIMU YA MKONONI YA MZAZI/MLEZI ..o

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Ninayo furaha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (1) katika
shule hii na masomo yataanza tarehe ......cccceuununnee. shule ipo mkoa wa Lindi, Wilaya ya Kilwa,

A: MAHITAJI YA LAZIMA

i) Aje na suruali mbili za kaki ndefu. Zilizoshonwa na zenye marinda kwa wavulana na
sketi mbili za kijani ndefu za kupita magoti na zenye marinda makubwa kiunoni kwa
wasichana.

ii) Aje na mashati mawili meupe ya mikono mifupi yenye ukosi (kola) shingoni kwa
wavulana na wasichana.

iii) Aje na viatu vya ngozi na raba nyeusi jozi mbili wavulana na wasichana

iv) Soksi rangi nyeupe jozi mbili kwa wasichana na wavulana

v) Madaftari na peni za kutosha pamoja na mkebe wenye vifaa vya kufanyia
hesabu (mathematical set) madaftari zaidi ya kumi na mbili. (Makaunta ndo mazuri
zaidi kama ana uwezo)

vi) Aje na jembe lenye mpini,panga na slesha kwanja au fyekeo.

vii)Aje na Godoro dogo (2% Inc) kwa wale watakao ishi bwenu tu (hostel)

viii)  Aje na vyombo vyake vya kutumia ambavyo ni sahani,kikombe,kijiko na ndoo ndogo
mbili.

ix) Nguo za michezo Track ya kijani kibichi yenye michiriri ya rangi nyeupe (kwa
pembeni)pamoja na tisheti ya blue.

B:HATI ZA LAZIMA
i. FOMU YA KIAPO CHA URAIA pamoja na nakala ya Cheti cha kuzaliwa (birth certificate)
ii. Cheti cha Hospitali (Request for Medical examination) mwanafunzi apimwe na mganga
wa Wilaya ama Mkoa.
iii. Kama ni wa kike DAKTARI AMPIME UJAUZITO.
iv. Fomu ya maelezo binafsi (Atajaza akiwa shule)

N.B Hati hizi (namba 1$2 ) zikamilishwe na kila mwanafunzi na aje nazo shuleni.

C: MAMBO YA KUZINGATIA.

i) Mwanafunzi hatakiwi kubadili jina,Jina litakalotumika ni lile alilofanyia mtihani
wa darasa la saba.

ii) Iwapo mzazi au mlezi atabadili anuani ni muhimu aijulishe shule ili iwe rahisi
kufanya mawasiliano.

iii) Kila mwanafunzi awapo shuleni ni lazima ahudhurie vipindi vyote vya
Masomo,Mwanafunzi akikosa asilimia 2 (2%) ya vipindi kwa mwezi
atarudishwa nyumbani.




iv) Kila mzazi /mlezi atakuwa akitumiwa ripoti ya maendeleo ya mtoto wake kila
muhula,

Mzazi /mlezi ahakikishe kwamba ripoti hiyo anaipata na kutoa maoni yake
kwa mkuu wa shule kupitia kwenye ripoti hiyo bila kukosa.

v) Mwanao atakuwa akifanya mitihani kila wiki hivyo mpatie daftari
(KAUNTA)maalumu kwa ajili ya kufanyia mitihani hiyo,mhimize mwanao
kuwa anatakiwa asome kwa bidii hatutaki uzembe katika kusoma.

vi) Pamoja na sheria za jumla za shule hii ambazo utapatiwa ufikapo shuleni.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE
MWANAFUNZI BILA ONYO.

Wizi wa aina yoyote

Uasherati

Ulevi wa aina yeyote

Uvutaji wa bangi na utumiaji wa madawa ya kulevya

Makosa ya jinai

Kuharibu kwa makusudi mali ya shule na umma

Kuoa au kuolewa

Kupata au kutiwa mimba

Kutoa mimba

L ONU W

HAMIS R. MSELUCKA
MKUU WA SHULE
KANDAWALE SEKONDARI



FOMU YA KIAPO CHA URAIA.
JINA LA MWANAFUNZI vttt
TOKA SHULE YA MSINGLvvrirreresrsrsmsmnesssmsmsssssmsmmnessssssen
NAMBA YA MTTHANI cocorrvrsnntmsnsnsssssssssssssssssssssssssssssssns
MIMI MZAZI/MLEZI WA MTOTO wcooovrvirimsrsnnsssssmssssssssssssmssssn

NAAPA KWA MOYO WA DHATI NIKISEMA ...t
KWAMBA MIMI

NAISHT oo, WILAYA .., MKOA .., TANZANIA

KWAMBA MIMI NI MZAZI/MLEZI WA ...ooooeeoesesesessessessesesessessessessesies
ALIYEZALIWA TAREHE ...oocoeoeeesesesesres
KATIKA KIIT/MJ Lo
WILAYA YA oo 00—

NA KWAMBA NILIKUWA NIKIISHI KIJIJI HIKI/M]JI HUU WAKATI WA KUZALIWA

NAIKUBALI VEMA SIKU HIYO.

KWAMBA TAREHE NA MAHALI ALIPOZALIWA HADI KUANDIKISHWA KWA MUJIBU WA
SHERIA KATIKA MUDA WA MIEZI MITATU KWA KUWA HAIKUWEPO SHERIA ZA LAZIMA KWA JAMBO HILI.

AMEAPISHWA MBELE YANGU SAA........ TAREHE ......oneenn. SIKU ..
MWEZI ... MWAKA....niiii
MKUU WA WILAYA

(OFFICIAL STAMP)



HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA
SHULE YA SEKONDARI KANDAWALE

TAARIFA MAALUMU KUHUSU MWANAFUNZI

SEHEMU A.
Jina kamili (Herufi KUDWa).....oocmeessessssssssssesssssssssssssssssesses
Tarehe ya KUZaliWwa ... s ssssesssseens
Ujauzito(Wasichana):.........ccoueveeeennnne Kituo alichopimwa:.......cccceviiiiiiiiniiii
1= 11 PP
JiNA 12 DDA e
Anuani ya NYUMDANI ...
Kata .o Tarafa ....ccooveeerreenneennee 1% 0:(o T A—
SEHEMU B.
Kazi ya Baba .....ccomnenenereeneinseseeseens Namba ya simu .....ccceeevreerereens
Jina la Mama ... Anaishi/AmefariKi ......cnennenn:
Kazi ya mama ......ccoemmerennensensssenenenns Namba ya simu ......ccevnnrnnesnenns

KUFUATA UMRI WAKO (KAKA NA DADA)

NA MAJINA YA NDUGU KIWANGO CHA ELIMU SIMU ANWANI YA MAKAZI

WIN| =

SEHEMUC. MICHEZO NA NGOMA UNAZOZIPENDA

JINA LA MCHEZO AU NGOMA SHULE AU MAHALI TOKA MPAKA

SEHEMU D. HISTORIA YA UONZOZI

MADARAKA AU KAZI SHULE AU MAHALI TOKA MPAKA

SEHEMU E.

Mambo unayopenda nje ya masomo (michezo,mpira,Bustanikushona)

Ninaahidi kuwa na tabia nzuri, mchapakazi na mwenye bidii ya masomo.

Sahihi ya mwWanafunzi ... esssssessesssssenns

JINA KAMILL oot sesesssesssesss s ssssssssssssssssesssssssessssssssssssssssssssnees




vi)

UTHIBITISHO WA MZAZI /MLEZI.

1LY 0350 ) Mzazi/MIeZi Wa.....coveeeerreerreereerseeseerseenns ninakubali mtoto wangu asome
katika shule ya Sekondari Kandawale. Na nita hakikisha kwamba wakati wote mwanangu atakapo kuwa
anasoma hapa shuleni;

Atakuwa hana ruksa ya kwenda katika majumba ya wageni, maeneo ya ulevi,mataarabu n.k.

Ninaahidi kumpatia vifaa vyote vinavyohitajika na ninathibitisha atakuwa na mahali pa kulala muda
wote mpaka amalize masomo yake na kwamba sitoomba uhamisho.

Ninaelewa kuwa nafasi hii ya mtoto wangu kuingia elimu ya sekondari sio haki yake ila ni bahati
aliyotunukiwa na Taifa. Kwa jinsi hiyo,ninaahidi kuwa nitahakikisha anafuata sheria zote za
shule na pale atakaposhindwa hatua ipasavyo ichukuliwe dhidi yake.

Ninaahidi kumleta shule kwa wakati uliopangwa bila ya kumchelewesha, Ili nafasi yake isijechukuliwa
na mwingine.




PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT.
KANDAWALE SECONDARY SCHOOL,

P.0 BOX 39,KILWA-MASOKO.

SPECIAL REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION.

Name of PUPIL: MI/MiSS...ooirmmmsessssssnssssssssssssessssssssssssssssssssssns

Dear Doctor,

I shall be very grateful if you kindly examine the above named pupil and us a report Regarding his/her health
condition for his /her suitability in undertaking studies.

A: PRELIMINARY INRORMATION BY PUBIL BEFORE THE DOCTOR

Na DISEASE YES | NO | Na. DISEASE YES | NO
1. Pregnancy 11. Epilepsy
2. Tuberculosis(T.B) 12, Ear,nose and Throat Troubles
3. Asthma 13. Skin disorders/Diseases
4, Heart trouble 14. Anemia
5. Recurrent Indigestion 15. Operations
6. Jaundice 16. Serious Accident
7. Dysentery 17. Pneumonia
8. Kidney and Urinary 18. Stomach Troubles
Trouble

9. Nervous Breakdown 19. Eye Disorders

10. Diabetes 20. Malaria

OFFICIAL MEDICAL EXAMINATION REPORT
Weigtht...........
Heart beat...........

Vision .....ceceveee



Others......cccveveenes



