OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA
SHULE YA SEKONDARI MIGURUWE

NINAKUBALL ... e

Asome katika shule ya sekondari Miguruwe na nitahakikisha kwamba wakati wote mwananfunzi
huyu anakuwepo shule na anasoma.

a) Mwanafunzi huyu hana ruhusa ya kwenda nyumba za kulala wageni,maeneo ya ulevi,taarabu
n.k

b) Mmi mzazi/mlezi ninaahidi kumpatia vifaa vyote vinavyohitajika hapa shuleni na
ninathibitisha atakuwa mahali hapa mpaka amalize masomo yake kipindi chote cha masomo.

c¢) Ninaelewa kuwa nafasi ya mtoto wangu kujiunga ana elimu ya sekondari siyo haki ila bahati
aliyotunukiwa na Taifa kwa hiyo nitahakikisha kuwa mtoto anafuata sheria na taratibu zote za
shule pale atakaposhindwa kufuata sheria hatua kali zichukuliwe dhidi yake.

d) Nina ahidi kumleta shuleni mtoto wangu wakati uliopangwa bila kuchelewa na akichelewa
nafasi yake ichukuliwe na mtoto mwingine.

e) Mwanafunzi/mtoto wangu akiwa shuleni alelewe katika diniya ...................cooviiiinnn..
f) Anuani yangu.............cooviiiiiiiiiin, Namba ya Simu:.......ccovieiieiiiiiiiienannnns

g)Jinalamzazi/mlezi..............coooiiiiiii i



MINISTRY OF EDUCATION SCIENCE AND TECHNOLOGY
KILWA DISTRICT COUNCIL
MIGURUWE SECONDARY SCHOOL
TO THE MEDICAL OFFICER

Dear Doctor,

| shall grateful if you examine the above named student and send us a report regarding his/her
health condition for his/her suitability in undertaking studies.

1. X-Ray ( ),2. Urine ( ), 3. Stool ( ), 4. V.D ( ), 5. Tuberculosis ( ), 6.
Physical fitness ( ),7. Pregnancy ().

A : PRELIMINARY INFORMATION BY THE STUDENTS BEFORE THE DOCTORE

S/N. | DISEASE YES NO S/IN. | DISEASE YES | NO
1. Tuberculosis 11. | Epilepsy

2. Pneumonia 12. | Ear, nose and throat troubles
3. Asthma 13. | Skin disorder disease

4, Heart trouble 14. | Anemia

5. Recurrent indigestion 15. | Operations

6. Jaundice 16. | Serious accident

7. Dysentery 17. | Stomach trouble

8. Kidney and Urinary trouble 18. | Eye disorder

9. Nervous breakdown

10. | Diabetes

B: OFFICIAL MEDICAL EXAMINATION REPORT.
-Weight

-Vision

-Heart beat

HEAD OF SCHOOL.




OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA
SHULE YA SEKONDARI MIGURUWE.

MAHITAJI YA HOSTEL KWA WASICHANA WOTE KWA MUHULA 1

(miezi sita)

A: VYAKULA

NA. | MAHITAJI KIWANGO
1 Unga Kg- 50
2 Mchele Kg- 10
3 Maharage Kg- 25
4 Mafuta ya kupikia Lita- 3
5 Sukari Kg- 3

6 Chumvi Kg- 1%
7 Dagaa Kg- 2

8 Vitunguu Kg- 1%

B: MAHITAJI YA WANAFUNZI WA HOSTELI (BINAFSI)
1. Sketi 2 za kushindia hostel nyekundu (kitambaa cha koshbo)
2. Ndoo tatu au zaidi za kutunzia maji.
3. Sahani moja ya chuma, bakuli, kikombe 1 na kijiko.
4. Dawa ya meno na mswaki, sabuni za kuogea na kufulia, vifaa vya kujihifadhi wakati wa
hedhi vya kutosha.(Pedi)
5. Godoro 1 dogo la size ya futi 2%2 kwa sita ( 2% x 6”) lenye foronya.
6. Shuka mbili za rangi ya pink au bluu)

7. Sanduku la chuma (Trunker) saizi ya kati kwa ajili ya kuhifadhia vifaa vyake na madaftari.



OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

SHULE YA SEKONDARI MIGURUWE
Kumb; Na. MSS/2653/BM/VOL 1. /13
MZAZI/MLEZI WA c.cniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiciiacasacasaeaaes

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MIGURUWE
MWAKA 2020

1.0 Utangulizi
Ninafurahi kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule hii mwaka 2020. Shule ya sekondari Miguruwe iliyopo katika mkoa wa LINDI wilaya
ya KILWA tarafa ya Njinjo kata ya Zinga Miguruwe ipo umbali wa km 104 kutoka makao
makuu ya wilaya.
Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 06/01/2020 na unatakiwa kuripoti shuleni
tarehe 06/01/2020.
Pamoja na barua hii tunaambatanisha fomu ya kupima afya ya mwanao; apime kwenye
hosipitali ya serikali na hakikisha anapimwa na siyo kujaza tu na amweleze matatizo yake
aliyonayo kwani hatutapokea hoja zozote za ugonjwa kinyume na ripoti ya daktari.

MOTTO WA SHULE NI “ELIMU YA KUJITEGEMEA”

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1 Sareyashule
I.Wavulana
(@) Sare ya shule hii ni suruali mbili za rangi ya damu ya mzee (malinda juu na tanapu chini)
(b) Mashati mawili meupe ya mikono mifupi
(c) Viatu vyeusi vya vya kamba vya ngozi jozi mbili.
(d) Soksi nyeupe jozi mbili
ii. Wasichana
(a) Sketi mbili za rangi ya damu ya mzee iwe na rinda boksi

(b) Mashati meupe ya mikono mifupi mawili



(c) Viatu vyeusi vya kamba vya ngozi jozi mbili
(d) Soksi nyeupe jozi mbili

(e) Hijabu isiyo na mapambo kwa wasichna inaruhusiwa na nusu kanzu kwa watakaovaa
hijabu.

(F) suruali nyeusi kwa ajili ya muda wa kazi.
2.3 Sare za michezo

Sare za michezo kwa shule hii ni track suti nyeusi au blue kwa wavulana na wasichana pamoja
na raba.

2.4. Vifaa vya darasani
i. Madaftari ya kawaida tisa (msomi) na counterbook tisa (quire 2 ama quire 3)

ii.Kalamu za wino.

iii. Mkebe( mathematical seti)

iv. Begi jeusi la kubebea daftari

v.Dictionary

vi. Bunda la karatasi moja (Ream A 4 size, moja)
2.5. Vifaa vya usafi (wavulana na wasichana)

i.  Fagio (chelewa)
ii. Fyekeo
iii.  Jembe
iv. Panga

TANBIHI: WASICHANA WOTE WANAKAA HOSTELL.



