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YAH. KUCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA 1 MWAKA 2021.
UTANGULIZI:

Kwa niaba ya uongozi na wafanyakazi wote wa Misufini sekondari nachukua fursa hii
kumpongeza mwanao kwa kuchaguliwa kujiunga na sekondari ya MISUFINI.

mwa kituo cha utafiti wa kilimo cha Mkumba.

Kijana wako amechaguliwa kujiunga na shule hii.Matarajio yetu HATAIPOTEZA NAFASI HII
NYETI KWAKE,Pia wewe mzazi/mlezi niwajibu wako kumwandaa kijana wako ili aweze kumudu
changamoto za shule na kuhakikisha anaendelea hadi kidato cha nne.

Ndugu mzazi/mlezi KAMWE husimkoseshe mtoto haki ya kupata ELIMU kwa kisingizio cha
UMASIKINI au kipato DUNI,aidha ni wajibu wako kumuasa kijana wako kuwa ELIMU ndio
ufunguo wa maisha.

Ndugu/mlezi wa kijana yakupasa kuzingatia kuwa SHULE ITAFUNGULIWA tarehe 11/1/2021
saa moja kamili asubuhi.

Mwisho pamoja na barua hii naambatanisha kwako; kiambata MISS A,B,C,D & E.

KARIBU SANA MISUFINI SEKONDARI

S.S.KITCHE
MKUU WA SHULE
NAKALA:-
AFISA ELIMU SEKONDARI ( W)
S.L.P 49

NACHINGWEA



KIAMBATA MISS "A”

MAAGIZO YA MAHITAJI YA MWANAFUNZI
A. SARE YA SHULE
WAVULANA

(i)

Suruali mbili (2) za Darkblue zilizoshonwa kawaida zisiwe na muundo wa jinsi
(Jeans) au modo pia isiwe na marinda kiunoni.

(i) Mashati mawili (2)ya (Tetron) Mikono mifupi.
(iii)  Viatu vya Ngozi jozi mbili (2) rangi nyeusi
(iv)  Soksi ndefu jozi mbili (2) nyeupe
(V) Fulana ya shule inapatikana shuleni
WASICHANA
(i) Sketi mbili (2) za Darkblue ndefu zinazofunika magoti rinda box
(i) Blauzi mbili (2) nyeupe aina ya TETRON mikono mifupi.
(iii)  Viatu vya ngozi jozi mbili (2) lakini kisigino kiwe kifupi.
(iv)  Soksi ndefu nyeupejozi mbili (2)
(V) Fulana ya shule inapatikana shuleni
ZINGATIO

Hijabu zinaruhusiwa lakini ziwe za rangi nyeupe za tetron zilizoshonwa na nusu kanzu.

B. VIFAA VYA TAALUMA

C.

D.

() Mkoba wa kubebea madaftari (School bag) mfuko wa plastiki hauruhusiwi.
(i) Madaftari makubwa kumi na moja (11) Counter books.

(iii) Mkebe ( Mathematical set)

(iv)  Kalamu za wino,za risasi, rula na vifutio

(v) Rimu (A4) moja nyeupe

VIFAA VYA MICHEZO

Mwanafunzi anatakiwa kuwa na vifaa vya michezo kama vile: Bukta, full jezi,viatu vya
michezo

VIFAA VYA USAFI NA KILIMO

Hatutampokea kijana wako kama hatafika na vifaa vya usafi na kilimo siku ya
kuripoti.Vifaa hivyo ni:-

0)
(it)

Jembe aina ya NGWAMBA na mpini wake na
Fyekeo au Panga

Vifaa hivi vitakaguliwa pindi anaporipoti shuleni na vinakuwa vya shule
baada ya kuvikabidhi.



KIAMBATA MISS”B’

SHERIA ZA SHULE

Shule

hii inaendeshwa kwa mujibu wa sharia ya Elimu na 25 ya mwaka 1978 na kama

ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10, ya mwaka 1995.Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolewa na wizara ya ELIMU mafunzo ya Sayansi na teknolojia,yenye dhamana ya ELIMU
nchinmi na ofisi ya RAIS TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji ELIMU.Unatakiwa
kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:-

1.
2.

10.

11.

12.

Mwanafunzi anatakiwa kuwahi shuleni na mahali popote atakiwapo.

Mwanafunzi avae sare ya shule wakati wote wa masomo isipokuwa wakati wa kazi za
mikono na michezo tu.

Mwanafunzi lazima awe safi na nadhifu wakati wote.

Ni marufuku mwanafunzi kufuga kucha,nywele,wasichana hawaruhusiwi kusuka nywele
na kupaka rangi za kucha.

Mwanafunzi anatakiwa kuhudhuria vipindi vyote vya masomo na ajipangie muda wa
kujisomea na kufanya mazoezi awapo shuleni na nyumbani. Mwanafunzi atakayekuwa
mzembe na mvivu atachukuliwa HATUA KALI.

Kila mwanafunzi anatakiwa kushiriki kikamilifu shughuli mbalimbali za shule kama vile
kazi za mikono,michezo,utamaduni na za ujenzi wa TAIFA nje ya shule.

Mwanafunzi anatakiwa kuwa mtii na kuheshimu wanajumuia wote wa shule na watu
wengine wote nje ya shule.

Kila mwanafunzi hana budi kutunza mali yake binafsi ya watu wengine na ile ya umma.

Ni marufuku kwa mwanafunzi kipindi cha masomo kutoka nje ya eneo la shule bila
ruhusa,ruhusa fupi itatolewa na mwalimu wa ZAMU.Ruhusa ya muda mrefu itatolewa na
MAKAMU MKUU WA SHULE baada ya maombi kupitia kwa mwalimu wa darasa na wa
ZAMU.

HALI inaporuhusu wanafunzi wa kike watapimwa ujauzito na mganga muda wowote ili
kufahamu hali zao za kimwili.

Ni marufuku kwa Mwanafunzi kuvuta sigarakucheza Kamari,pool,gudugudu au
kuonekana katika sehemu za starehe kama vile CLUB,GUEST HOUSE N.K

Mwanafunzi atafukuzwa shule mara moja akipatikana na makosa yafuatayo:-

WIZI, Uasharati na ushoga,Ubakaji,Ulawiti,Ulevi na matumiziya dawa vya
kulevya,Kupigana au kupiga,Kuharibu kwa makusudi mali ya umma,kudharau
bendera,wimbo wa TAIFA,Fedha na picha za viongozi wa kitaifa,kupata mimba,kutoa
mimba,kuoa au kuolewa,kuwa na simu ya mikononi,kukataa ADHABU kwa makusudi na
kugoma,kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga AMANI na USalama wa shule au
watu.



KIAMBATA MISS "C”
TAARIFA KUHUSU MWANAFUNZI
(Fomu hii ijazwe na mzazi/mlezi wa Mwanafunzi na iwasilishwe shuleni)

() Jina la Mwanafunzi (alilotumia katika mtihani wa darasa la VII andika kwa herufi

KUDWAL ...ttt b et re e
(i) Kabila la MWaN@fUNZi...........cc.eooiiieiec et
(iii)  Wilaya alikozaliwa Mwanafunzi............cccccccceeeeveeennenn, Mkoa.......cccceeviieeeeeeeee,
(iv)  Dini Ya MWaNAFUNZI.......c.cooiiiiiiiec ettt e eae e e eeaneas
(v) Tatizo la kiafya (eleza bayana kama lip0).........cccuveiueeeiiie i
(vi)  Jina kamili la baba Mzazi............ccccoooiiiiniiiieeee ANUANI. ..
Namba ya SimuU........ccccceiiiieeiiniieeees Kazi.....oooovniieneen, (0] 0 o] o O
(vii)  Jina kamili la Mama Mzazi...........cccooeeriieinieeeeee e ANUANI...cciiieiieeeriee e
Namba ya SimuU........cccccceveeiieieeeeeenn Kazi...ooooovriieeeee, UMri..ooeecece
(viii)  Jina kamili @u MIEZi.........ccevoeriiiiiiieieeeee e uhusiano kati ya mlezi na
MWANATUNZI ...ttt ettt e e e et e e e e enneeeeas

(ix)  Baba na mama wanaishi pamoja/wametengana/yatima(kata isiyohusika)

(x) Kama ni yatima ni nani:- Wote/Baba/Mama(kata isiyohusika)

AHADI YA MZAZI/MLEZI:

MM e ambae ni Mzazi/MIEZI Wa ........occovvvviiviiieeeeee e
Wa Kkijiji cha...ccooooeiiiis kata  ya s Katika wilaya vya
................................... Nimesoma na kuyaelewa maagizo ya kujiunga na shulehivyo

nakubali/sikubali mwananguasome katika shule ya sekondari MISUFINI.Pia nipo tayari
kutekeleza maagizo yote kama yalivyopangwa na shule kwa maendeleo ya shule.Nitajitahidi
kwa kadiri ya uwezo wangu kumsaidia mwanangu KUTII SHERIA, TARATIBU NA KANUNI ZA

SHULE wakati wote atakapokuwa anasoma shuleni.

Jina la Mzazi/Mlezi(kwa herufi KUDWA)..........couiiiiiiie e
S L P SIMU NO....oiiiiiiii e
Saini ya Mzazi/MIzZi..........ccccoveeeeeciieieeeeee e, = 1= 1L

Saini ya Mwanafunzi..........cccccoooeoiieeiiiieee e Tarehe.......cooooeeeeceeeeeeeecee e,



KIAMBATA MISS "D”

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS — TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA NACHINGWEA

SHULE YA SEKONDARI MISUFINI,
S.L.P 73,
NACHINGWEA

KUMB.NA.MISS/B]/VOL.2/

MZAZI/MLEZT WAL ...ttt
C/O MWL.MKUU S/M.....oiiiiiiiiiiieiisee e

S.L.P 49

NACHINGWEA.

YAH.MICHANGO YA CHAKULA

Husika na somo hapo juu.

Ninapenda kukufahamisha kuwa shule kupitia kikao cha wazazi,walimu na wajumbe wa bodi
kiliamua kuwepo utaratibu wa chakula cha mchana cha wanafunzi.Hivyo kwa kuwa wewe ndio
kwanza unamleta kijana wako michango ni kama ifuatavyo:-

a) Fedha za mpishi,kusagia na manunuzi ya viungo Tsh................. Kwa mwaka.
b) Mahindi kilo.......... kwa mwaka

c) Mboga jamii yakunde kilo........ kwa mwaka

Natanguliza shukrani,

Ahsante

S.S.KITCHE

Mkuu wa Shule



APPENDEX MISS 'E’
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

HEADMASTER MISUFINI S.S

P.O. BOX 73
NACHINGWEA
TO DISTRICT MEDICAL OFFICER
NACHINGWEA GOVERNMENT HOSPITAL
S.L.P 30
NACHINGWEA
PART ‘A’
....................................................................................... (Name in full student) Please examine the

above as to his/her physical and mental fitness for a full secondary education
The examination should the following (i)........coeeeiireiii e,

(iii)  Cash category or Sub — category of which will surrender the applicant
INELIGIBLE in case DEFECT. Pregnancy (category iv) will also render a girl
student INELIGIBLE for the course.

(IV) (@) BYE = SIGNL ..ttt e
(2] T 5 1 [0 XS]SR
(o) T 1] RSP R
(d) SPEECN ... e e e eanaeeane
(€) Vineral disease (VDRL) .......cccuuieiiiieiiieeiieeesiee e e siee e e e e sne e e s

L) I =] o] 1) USSR
() EPIIEPSY...... et e e e a e e erree e
PART ‘B’
MEDICAL CERTIFICATE (To be completed by government medical offices)

I have examined the above named and consider that his/her is physically FIT/UNFIT and
mentally FIT/UNFIT for full Secondary education

(ii) Neurosis

(iii) Cirrhosis

(iv)Pregnancy

(v) Chest

(vi) Other serious Disease

Name and Signature of medical Officer........ciiirirrmimimiririrrrnia .
Designation.......cccicirrereiimininrarrrs e

Official stamp......cocirirerriiierarar .






