

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

SHULE YA SEKONDARI MKOKA  
S.L.P 49  
**NACHINGWEA**  
05/12/2020

***Kumb.Na. MKSS/J/F6***

**MZAZI/MLEZI** \_\_\_\_\_

**YAH: TAARIFA YA MWANAO KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI**  
**MKOKA 2021 KIDATO CHA KWANZA**

Husika na somo la hapo juu,

Ninafurahi kukufahamisha kwamba mwanao ni miongoni mwa wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na masomo ya sekondari 2021 kidato cha kwanza shule ya sekondari Mkoka.

Aidha nampongeza kwa kupata nafasi adimu ambayo wengine walitamani ila wamekosa.

Shule ya sekondari Mkoka ipo katika kata ya **Mkoka** , kijiji cha **Ujamaa RWEJE** ni shule ya kutwa mwananfunzi atajigharamia kwa usafiri wa kwenda na kurudi nyumbani.

**Mahitaji ya shule :**

**Wasichana**

1. Awe na sketi mbili rangi ya damu ya mzee
2. Shati mbili nyeupe mikono mifupi
3. Viatu jozi mbili vyeusi vya kufunika miguu (**sio bajaji**)
4. Raba kwa ajili ya michezo
5. Anaweza kuwa na hijabu

**Wavulana**

1. Suluari mbili ndefu isiyo ya kubana (**modal**) rangi ya damu ya mzee
2. Shati mbili nyeupe mikono mifupi
3. Viatu jozi mbili vyeusi
4. Raba kwa ajili ya michezo

## **Mahitaji mengine kwa wote**

1. Fagio ya mnazi (chelewa) kwa ajili ya usafi
2. Aje na fyekeo au jembe lenye mpini imara 1
3. Ndoo moja la lita (10)

**VIFAA**- Vitakaguliwa pindi mtoto anaporipoti shuleni na vikikabidhiwa ni mali ya shule

1. Aje na daftari 10 za mazoezi imara zikiwemo counter book .
2. Ruler
3. Mathematical set (mkebe)
4. Awe na begi la kubebea daftari
5. English –swahili dictionary

Afya ya mwanafunzi ni jukumu lako mzazi/mlezi hivyo inafaa mwanao akajiunga na Bima ya Afya (**CHF**) ila huduma ya kwanza inapatikana shuleni, chakula cha mchana ni jukumu lako mzazi/mlezi.

Kumbuka kwamba Elimu ni bure. Hivyo muandae mwanao mapema ili aweze kupata Elimu ya sekondari.

Shule itafunguliwa **tarehe 11/01/2021** mzazi/mlezi unatakiwa kuripoti na mwanao siku hiyo bila kukosa.

Hakikisha umempeleka mtotot wako kupima hospitali,hii ni fomu inaambatanishwa hapo nyuma. **Zingatia agizo hili.**

## **ELIMU NI CHANZO CHA MAENDELEO**

Karibu sana shule ya sekondari Mkoka.

Kwa maelezo zaidi piga simu Na. **0716-607408, 0693-305216**

Ahsante

---

**SALUMU S. MKOVA**  
**MKUU WA SHULE**