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fomu Na. 01

MAHITAJI MUHIMU YA SHULE

1. SARE ZA SHULE

41 S Ty b age - " s ‘ ; .
a) Suruali mbili (02) za rangi ya maruni (damu ya mzee) kwa wavulana ziwe

zimeshonwa kwa unadhifu na sio kwa mapambo (zisishonwe modo)

‘ Al - ~ > b [ — ~ - L . .
b) Sketi mbili (02) za rangi ya maruni (damu ya mzee) kwa wasichana Ziwe
zimeshonwa kwa unadhifu bila madoido au mitindo,sketi ziwe ndefu kupita

yana sana linda bo»

magoti na marinda ya wastani yasiwe na madogo sana na ma
hazitakiwi kabisa

¢) Mashati meupe mawili kwa wavulana na wasichana ya mikono mifupi yenye kola
shingoni

d) Viatu vya ngozi vyeusi jozi mbili (02) viatu visiwe na urembo wowote wala
visiwe vyakupanda na visigino virefu

¢) Soksi nyeupe imara zisizo na rangi mchanganyiko

f) T-shirt rangi ya dark blue inayopatikana shuleni kwa Tshs 10,000/-

2. MABITAJI KWA AJILI YA TAALUMA

a) Daftari za kutosha (counter book kumi na mbili (12) au zaid
b) Kalamu za wino wa blue au mweusi za kutosha
¢) Kalamu za risasi (penceli)
d) Mathematical set, rula ndefu
e) Kamusi (dictionary) ya kiingereza ya kiingereza-kiswahili
3. VIFAA VYA USAFI

a) Fyekeo

b) Panga

¢) Jembe lenye mpini

d) Fagio wanje

¢) Ndoo ndogo ya lita kumi (10)

4. VIFAA VYA MICHEZO
a) Bukta pamoja na T-shirt rar
b) Raba rangi nyeupe

1gi ya njano
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Form No. 02
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT AUTHORITY

NAMICHIGA SECONDARY SCHOOL
BOX 86

RUANGWA
Ref: No. NSS/2678/U1/12 20/12/2017

TO THE MEDICAL OFFICER

..........................
...............................................

....................................

STUDENT’S FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by a medical officer respect of all students from this school.
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AGE: ..o inroi e sesmiasas i VTt (A e o) G
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Additional information (if any) eg. Physical defect of impairment i.e arm, leg infections, chronic
or family diseases ect.

.................................................

.................................

...........................................................
..................................

| certify that the above student is FIT/NOT FIT to pursue education as stated above.

SHENALUIE * ovvvvecerssossnionerssssmsmssss s s s
DESIBNATION: crevreereressossssssrrsssssessmsamsssssssssnsss s s
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Fomu Na. 03

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule i »
Unaill?\i;nl?uisi:;v;i?:iSUJIbu Wa sheria ya EIimg Na.25 ya mwaka 1978. Aifjha
B o unstakiva k:iozo mayotolewa na legra yenye dhamana ya Elimu
Ritipoti<huleni ngatia mambo ya msingi yafuatayo mara baada ya
a) ershlma kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.
b) Kuhudhuria katika shughuli zote ndani na nje ya shule kulingana na ratiba
ya shule.
c) Kushiriki kwa makini katika masomo.
d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
e) Nikosa kwa mwanafunzi kwenda nje ya mipaka ya shule bila ruhusa ya
mwalimu.
f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule.
g) Kuvaa sare ya shule wakati wote wa shule na unapokwenda nje kwa
shughuli ya shule.
h) Kuzingatia ratiba ya shule na kutunza mali ya Umma.

Makosa yafuatayo yanaweza yakasababisha ukafukuzwa shule.
a) Wizi.
b) Uasherati na Ushoga.

c) Ubakaji.
d) Ulevina matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,

mirungi, kubeli n.k.
e) Kupigana au kupiga.
f) Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma.
g) Kudharau Bendera ya Taifa.

h) Kuoa au kuolewa.
i) Kupata mimba au kuharibu mimba ndani na nje ya shule.

j) Kusababisha mimba ndani au nje ya shule.

k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuru
au watu.

|) Kukataa adhabu kwa makusudi.

m) Mwanafunzi kuwa na simuyam

MWANAFUNZI KUMILIKI SIMU)

ga Amani na Usalama wa shule

kononi (NI MARUFUKU KWA
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Formu Ne 05

MKATABA WA MWANAFUNZI KUHUSU KUTOSHIRIKI
KATIKA MIGOMO, FUJO NA MAKOSA YA JINAL

MIMI e o en s aed v nimeyasoma kwa
makini maelezo hayo vya kuuunpa na shule, kwa hiari yangu nakubaliana nayo
Naahidi nitaheshimu sheria, kanuni na taratibu zote za shule na miongozo
mbalimbali itakayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu Nchini. Aidha
naahidi kuwa, kwa vyovyote vile sitashiriki katika migomo, fujo au makossa ya
jinai nikiwa shuleni au nje ya shule,

Endapo nitavunja sheria, kanuni, taratibu za shule, kushiriki katika migomo, fujo
na kutenda makosa ya jinai. Basi nichukuliwe hatua stahiki kulingana na kosa
nitakalokuwa nimefanya.

Saini ya Mwanafunzi na tarehe

Saini ya mzazi /mlezi na tarehe

Saini ya Mkuu wa shule na muhuri

Tarehe
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