JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MTAMA

SHULE YA SEKONDARI NAMUPA,
S.LP121
NYANGAO - LINDI,
13/11/2020.
SIMU: 0786289366
0655289366
Email aggreyadam@gmail.com

KUMB.NA: A.1/NSS/S.4985/VOL.I/.......

T
YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2021 KATIKA SHULE
YA SEKONDARI NAMUPA

Kwanza nachukua nafasi hii kukupongeza kwa kufanya vizuri katika mtihani wa darasa la
saba. Pili nakuletea taarifa kuwa umechaguliwa kujiunga na elimu ya sekondari katika shule
ya sekondari Namupa

Shule ya sekondari Namupa ipo wilaya ya Mtama, kata ya Namupa. Shule ipo kilometa nane
kutoka Nyangao. Ukifika Nyangao fuata barabara iendayo Parokia ya Nyangao . Ukifika
hapo fuata pacha ya kulia hadi utakapoona kibao cha sekondari Namupa. Tangu mwaka
2009 shule ya sekondari Namupa inatoa elimu ya sekondari kuanzia kidato cha kwanza hadi
cha nne(l-1V). Shule imeanzishwa kwa nguvu za wananchi kwa kushirikiana na serikali. Shule
ni ya kutwa na ni ya mchanganyiko.

Pamoja na barua hii kuna viambatanisho vifuatavyo, ambavyo ni lazima uvisome na kuvifanyia kazi;
Fomu namba 1- kupima afya.
Fomu namba 2- mahitaji ya mwanafunzi
Fomu namba 3- kiapo cha uraia au cheti cha kuzaliwa.
Fomu namba 4- sheria za shule

e Fomu namba 5- kukubali au kukataa nafasi uliyopewa.
Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 kumbuka kuwa nafasi yako itatunzwa mwezi mmoja
toka siku ya kufungua shule. Hivyo tafadhali jitahidi kukamilisha mahitaji mapema na
kuwahi shuleni.
Mwisho nawatakia maandalizi mema na safari njema ya kuja shuleni.

ADAM,AA

MKUU WA SHULE

PRESIDENTS OFFICE,



REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

Namupa secondary school
P.0.BOX 121
Nyangao - Lindi
FORM NO.1

REF: NO RERERRAZDEARRA..

To The Medical Officers (District/regional)
PRRRRERRRAARRRRRERRERE..
Sir/Madam,

RE: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION TO
(Name of student)AREREARRAZZAARRARRRRRRERE
Please examine the above named student and give the report regarding his/her suitability for
undertaking secondary school studies.
1. Studentls full namef

Blood 2B ERARRRRARRRARCEERERRRRRRRRRRRRRRER R R EE..

StoolBRA

T.B test -

a..
Chest testBRRRZARARARZARRREARRAR PR RRRZZ AR ER .
9. Ears testl
10. Spleenl
11. AbdomenRRRRRREAEEZEEERRE PRRREERER
12. Pregnancy (for girls only)ERIERRREEARRARZZRRRREZERRREZRREERIEIE
ANY ADDITIONAL INFORMATION: EG Physical defects or impairment,infection, family
diseases etc
PERRRRRRRRRRE
COMMENTS:E EEERRARE EEERREAE
PEERRRRRRRRRRRRRREEEARRRRRRRRRRRRRE R EE.
[ certify that the above student is suitable /unsuitable for secondary school studies. If
unsuitable give reasons
PRRRARERRRRARERREAR ERRARAER
Name of Medical Officer@PR
DateRRREEEZEEEAAARRRRR
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JAMUHURI YA MUUNGANO TANZANIA
OFISI YA RAISI BTAMISEMI
MKOA WA LINDI
WILAYA YA MTAMA

SHULE YA SEKONDARI NAMUPA
FOMU NO.2

A. VIFAA VYA DARASANI.
e Madaftari(counter books) yasiyopungua kumi na mbili (12) au zaidi, mkebe, peni
za kutosha na file la plastiki
e Begila kuwekea daftari.

NB:Counter book moja(1) ( Quire 4 )kwa ajili ya test
B. SARE ZA SHULE

1. WAVULANA
e Suruali mbili ndefu za rangi ya Damu ya mzee(isiwe modal)
e Shati mbili nyeupe mikono mifupi (aina ya tomato)
e Mkanda mweusi wa ngozi.
e Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na visigino virefu
e Soksi nyeupe ndefu jozi mbili
e Bukta ya michezo rangi ya kijivu.
e Fulana moja rangi ya Bluu/Bahari

2. WASICHANA

e Sketi mbili ndefu rangi ya Damu ya mzee.
e Shati nyeupe mbili mikono mifupi (aina ya tomato)
¢ Na kwa wanaovaa hijabu rangi iwe nyeupe.
¢ Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na visigino virefu
o Soksi nyeupe jozi mbili.
¢ Fulana moja rangi ya bluu/bahari.



JAMUHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAISI BTAMISEMI

MKOA WA LINDI
NAMUPA SEKONDARI
FOMU NA. 3
FOMU YA KIAPO CHA URAIA.
1. lJina la mwanafunziZERRERRERER R R R R PR R PR R R RER.

2. Toka shule ya msingiP R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R RREER

3. Namba ya mtihani FRRRERRERRE R E R R R R R R R R R PR R R ERRERE..

4. Mimi mzazi/ mlezi wa mtoto RRERRRERRRERRRERRE R RERRRRRRRRRERE.

i. Naapa kwamba mimi BRRRERREEERRER R R R R R R RRRRRRRRRRR jina)

Wilaya ya FREEREEERR.E mkoa wa RERRRERERERE.. Tanzania.

ii. Naapa kwamba tarehe na mahali alipozaliwa havikuandikwa kwa mujibu wa
sheria katika muda wa miezi mitatu kuwa hapakuwepo na sheria ya lazima

kwa jambo hili.

5. Ameapishwa mbele yangu mimi BEEREEEEREREREEREREEREREREREREE.

6. Mkuu wa wilaya R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R R,

7. Hakimu wa wilaya RRRRRRRRERERRRERRRRRRERRR. . tarehe BRA.......... (..

Mkuu Wa Wilaya / Hakimu Wa Wilaya.
(Sahihi Na Muhuri Wa Ofisi)



FOMU NO. 4

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE YA SEKONDARI NAMUPA
MOTO WA | PEOPLE MIGHT  KNOW SHULE.

Ili kumjenga mwanafunzi katika taaluma, maadili na muelekeo unaobadilika katika jumuiya yake ya
leo na baadae kanuni na sheria zifuatazo inabidi zitekelezwe na kila mwanafunzi;

1.
2.

Mwanafunzi anapaswa kuwahi na kufuata ratiba inayomuhusu wakati wote awapo shuleni.

Mwanafunzi anapaswa kuvaa sare inayokubalika na shule kufuatana na ratiba iliyopo kila
wakati

Ni mwiko kupiga kelele katika eneo la shule
Kazi ni kipimo cha utu- mwanafunzi atafanya kazi alizopewa kwa bidii na maarifa hadi
kukamilisha kadri alivyoelekezwa
Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa shule mara moja yakidhihirika;

e Uasherati

e Kupata mimba au kumpa mwanafunzi mwenzake mimba

e Kumpiga yeyote(kupigana)

e Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya au kuuza.

e Wizi wa aina yeyote

e Wizi wa Mitihani au kufanya udanganyifu wakati wa mitihani ya aina yoyote

o Kumiliki ,kutumia au kukutwa na SIMU

e Kuhamasisha MGOMO au vurugu ya aina yeyote
Heshima ni jambo la muhimu katika jamii,mwanafunzi anatakiwa kusalimia watu wote
waliomzidi umri kadri ya stahili zao, pia aonyeshe heshimu kwa wanafunzi wenzake na
jamii yote.
Mwanafunzi harusiwi kuonekana maeneo ya starehe za jamii. Mfano bar, nyumba za kulala
wageni (guest house) na disko hata kama yupo nyumbani.
Siku za shule zote mwanafunzi awapo shuleni atatoka nje ya shule kwa kibali maalumu,
ruhusa itatolewa na mkuu wa shule kwa maombi ya maandishi, wenye ruhusa watatakiwa
kuvaa sare za shule katika safari zao.
Kwa vile masomo yote hufundishwa kwa kiingereza isipokuwa Kiswahili tu, mawasiliano
yote ya kikazi yafanyike kwa kiingereza isipokuwa ukielekezwa vinginevyo.

10.Lugha chafu ni mwiko (matusi) unapaswa kuwa safi kimwili, kimavazi na katika lugha yako.
11.Mwanafunzi anatakiwa kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

JAMUHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAISI BTAMISEMI



MKOA WA LINDI
WILAYA YA MTAMA
SHULE YA SEKONDARI NAMUPA
FOMU NO.5

A. YAH: KUKUBALI/KUKATAA NAFASI (MWAFUNZI)

Mimi BRRRRRRRRRR R RRRRRRRRRERER. . nakiri kopokea barua ya kujiunga na masomo ya elimu
ya sekondari katika shule ya sekondari Namupa. Baada ya kusoma na kuelewa yaliyoandikwa
katika fomu hii NIMEKUBALI NAFASI/NIMEKATAA NAFASI ya kuendelea na masomo.

Ninahaidi mbele ya mzazi/mlezi wangu kuwa nitazingatia kanuni, sheria na taratibu zote za
shule. Kamwe sitoshiriki au kujihusisha na vitendo vya uvunjaji wa sheria za shule na makosa
mengine ya jinai.

Nitatumia juhudi na maarifa katika kujifunza kwa manufaa yangu, wazazi, jamii na taifa kwa
ujumla. Aidha ninaahidi kuwepo shuleni muda wote na endapo itatokea nataka kutoka nje ya

shule nitaomba ruhusa.

Jina la mwanafunzi FRERRERERRRERRERRERR. saini ERRERRRER.. tareheRERRERRER

Jina la mzazi/mlezi BRRRRRRRRRRRRRRRRERR. . sainiBERERRRER. . tareh e BRRRRREE.

B. MAKUBALIANO YA MZAZI/MLEZI.
Mimi ERERRRRERRRRRRRRR. Mzazi/mlezi wa mwanafunzi ERERRRRE. . RRERRRER
Wa kidato cha mwaka ERRERERRR.. ninakubaliana na masharti tajwa hapo juu, hivyo
naahidi kutekeleza mkataba huu na kuamuru mwanangu autekeleze. Endapo mwanangu
atashindwa kutekeleza basi sheria ifuate mkondo wake.
NB: Wasiliana na uongozi wa shule kwa ufafanuzi zaidi kwa namba 0655289366/0786289366
Mkuu wa shule.

KARIBU SANA NAMUPA SEKONDARI.

ADAM,AA
MKUU WA SHULE
NAMUPA SEKONDARI




