JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

OFISI YA MKUU WA MKOA,

SIMU YA UPEPO: "REGCOM " S.L.P. 1054,
SIMU NA:- 023-220-2098 LINDI.
FAX NA. 023-220-2502

Email: ras.lindi@tamisemi.qo.tz 07 Mei, 2021.

TARATIBU ZA USAJILI WA KAMPUNI ZA UNUNUZI WA ZAO LA
UFUTA/MBAAZI MSIMU 2021
Mkoa unawatangazia wanunuzi wote wa zao la ufuta/mbaazi kuwa, Msimu
Wa ununuzi wa zao la ufuta utaanza rasimi tarehe 29 Mei 2021. Mfumo
utakaotumikz ni stakabadhi ghalani ambapo ufuta/mbaazi utakusanywa
Kupitia vyama vya Msingi vya Ushirika na baadae kusafirishwa kwenda ghala
kuu za minada. Ufuta huo utauzwa kupitia minada itakayofanyika kila siku
ya Jumamosi na Jumapili ya wiki katika maeneo yanayolima mazao hayo.

Wanunuzi wote wanatakiwa kujisaiili Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Lindi kabla ya
kwenda kushiriki katika minada itakayofanyika. (Hakuna kampuni
itakayoruhusiwa kushiriki kwenye mnada bila kusajiliwa)

Mambo muhimu yanayohitajika ili kampuni iweze kupata usajili ni;
. Nakala ya leseni hai ya biashara (Valid business licence)

ii. Nakala ya cheti cha utambulisho wa mlipa kodi (TIN/VAT certificate)

li. Nakala ya hati ya kutodaiwa kodi ya ndani ya nchi (Tax clearance)

Iv. Nakala ya cheti cha usajili wa kampuni (Certificate of Incorporation
/certificate of registration)

v.  Picha mbili za rangi za wakurugenzi wa kampuni

vi.  Taarifa za benki zisizopungua miezi mitatu (Bank statement)

vii.  Baada ya usajili mnunuzi atapewa maelekezo ya namna ya kushiriki
kwenye minada kulingana na mwongozo wa zao la ufuta na mbaazi
uliyopitishwa na wadau wa ufuta na mbaazi Mkoa wa Lindi

NB: Utaratibu huu ndio utakaotumika msimu 2021 na usajili utaanza rasmi

tarehe 11 Mei 2021.

Imeandaliwa na,

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P 1054

LINDI
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