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TANGAZO KWA UMMA 

 

SEMINA YA MAFUNDI UMEME WA MIKOA YA MTWARA,  

LINDI NA RUVUMA KUHUSU KANUNI MPYA ZA UFUNGAJI UMEME 

  

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), 

itafanya mafunzo ya siku moja kwa mafundi umeme na wote 

wanaofanya shughuli za kufunga umeme katika mikoa ya 

Mtwara, Lindi na Ruvuma; kuhusu Kanuni mpya za Ufungaji 

umeme.  

Hivyo, basi EWURA inawaalika mafundi wote wenye leseni na 

wasio na leseni za kufunga umeme au wawakilishi wa 

Makandarasi wa umeme kushiriki katika semina hii muhimu. 

  

MAHALI:  UKUMBI WA VETA MTWARA 

SIKU:  JUMATAO YA TAREHE 20/9/2017 

MUDA:      SAA 4:00 ASUBUHI 

 

         Limetolewa na 

                                Kaimu Mkurugenzi Mkuu 

                                        EWURA 
 


