
TAARIFA ZA MSHIRIKI/TAASISI

Jina la Mshiriki/ Taasisi

Aina ya Mshiriki (eg. Binafsi, Serikali )

Anwani

Eneo unalotoka Mkoa Kitongoji

Mawasiliano ya simu

Barua pepe

Tovuti

Jina la Afisa Kiungo Mawasiliano yake:

AINA YA SHUGHULI ZINAZOFANYWA NA MSHIRIKI/TAASISI

(eg. Kilimo, Chakula, Mitambo )

Aina ya Tecknolojia inayotumika (eg. Kienyeji, Kisasa )

Tarehe ya Kufika Uwanjani

KWA MATUMIZI YA OFISI

Namba ya Ushiriki

Tarehe ya Kufika Uwanjani

Amepangiwa Zoni

Kwa Maoni, Mapendekezo, Ushauri na Michango (Fedha na nk) wasiliana nasi kwa mawasiano yafuatayo
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FOMU YA USHIRIKI WA MAONESHO YA NANENANE 

KITAIFA 2017 KANDA YA KUSINI NGONGO LINDI

Aina ya Bidhaa/ Huduma anazoonesha/ anazotoa

Idadi ya Bidhaa zinazooneshwa (eg. Majina ya bidha )

Wilaya
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