

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI – TAMISEMI



HALMASHAURI YA WILAYA NACHINGWEA.
RUPONDA SEKONDARI
Motto wa shule "Tenda bila kusukumwa"

SHULE YA SEKONDARI RUPONDA

KUMB.NA.RUSS/HM/VOL 022

S.L.P 83

NACHINGWEA

15/12/2020

MZAZI / MLEZI WA

9/0 MWAL MKUU S/M

S.L.P 83

NACHINGWEA.

**YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI RUPONDA
KIDATO CHA KWANZA**

1.0. UTANGULIZI.

Kwa niaba ya uongozi wa wafanya kazi wote wa Sekondari ya Ruponda, nachukua fursa hii kumpongeza mwanao kwa kuchanguliwa kujiunga na shule ya Sekondari RUPONDA.

Ruponda Sekondari ipo km 2 Mashariki ya S/M Ruponda barabara ya Marambo – Chiola.

Ndugu mzazi / mlezi kamwe usimnyime haki ya kupata ELIMU kijana wako kwa kisingizio chama UMASKINI au KIPATO DUNI. Aidha kwa kutambua haya Serikali ya AWAMU YA TANO itatoa ELIMU kwa kijana wako BURE.

Hivyo HAUNA kisingizio chochote cha kutomleta kijana wako shule.

Shule itafunguliwa JUMA TATU ya tarehe 11/01/2021 saa moja kamili na mwisho wa kuripoti ni tarehe 25/1/2021, baada ya tarehe 25/1/2021 ni jukumu la kila mzazi / mlezi kuileza Serikali kwa nini isimchukulie sheria kwa kumnyima mtoto wako haki yake ya msingi.

Mwisho .

Pamoja na barua hii naambatanisha viambata **A** , **B** na **C** mzazi au mlezi yakupasa usome na kutekeleza ili kutuondolea usumbufu hapo baadae.

“KARIBU SANA RUPONDA SEKONDARI”

**DOMINIC DULE
MKUU WA SHULE**

NAKALA.

1. KATIBU TAWALA MKOA

S.L.P 1054

LINDI

2. MKURUGENZI MTENDAJI (W)

HAMASHAURI YA (W) NACHINGWEA

S.L.P 291

NACHINGWEA.

1. SARE YA SHULE.

WAVULANA.

Aje na suruali mbili zenye mfuko mmoja nyuma (isiwe muundo wa jinzi), moja ya blue bahari na nyingine nyeusi, suruali zote ziwekwe marinda mawili na zisiwe za kubana.

WASICHANA.

Aje na sketi mbili ndefu kupita magoti, moja ya blue bahari na nyingine nyeusi (sketi nyeusi iwe na michirizi miwili ya utepe mwembamba mweupe kuanzia kiunoni hadi chini, kwa mbele upande wa mguu wa kulia). Sketi zote ziwe na mshono wa LINDA BOKSI.

NB. BAJAJI HAZIRUHUSIWI KUVALIWA SHULENI.

ZINGATIO.

Hijabu rangi blue bahari, nusu kanzu nyeupe na kitambaa cha kichwa cha kushona cheupe.

SARE ZA MICHEZO.

Kwa shule hii sare za michezo kwa waulana ni bukta za kijani na tshert ya rangi ya zambarau na wasichana tracksut za blue au bukta nyukundu na Tshirt za zambarau pamoja na raba jozi moja

T-shirt moja ya rangi ya zambarau inayopatikana shuleni kwa tshs. 12,000/=

2. VIFAA VYA USAFI.

Hakikisha kijana anakuja na vifaa vifuatavyo:-

- (i) Jembe – ngwamba mpya na mpini wake.
- (ii) Fagio
- (iii) Ndoo ya lita 10.

Vifaa vitakaguliwa pindi motto anaporipoti shuleni na vikikabidhiwa ni mali ya shule.

3. VIFAA VYA TAALUMA.

- a) Daftari kubwa kumi (10) Counter)
- b) Kamusi ya kiingereza (Dictionary)
- c) Mkebe wenye vifaa vya hisabati (Mathematics set)
- d) Vitabu vya ziada vya kujisomea. (*Mf. Review za masomo*)
- e) Karatasi ya ream 1

4. MCHANGO WA CHAKULA.

- i) Mahidi kg 40.
- ii) Mboga jamii ya kunde kg 20.
- iii) Fedha ya kusagia Tshs 16,000/=
- iv) Vitunguu jagi 2.
- v) Dagaatao 2.
- vi) Mafuta ya kupikia lita 2.

TAARIFA KUHUSU MWANAFUNZI

(FOMU HII IJAZWE NA MZAZI / MLEZI WA MWANAFUNZI NA KULETA SHULENI)

1. Jina la Mwanafunzi (alilotumia katika mtihani darasa la VII andika kwa herufi kubwa)
2. Kabila la Mwanafunzi Umri Jinsia
3. Wilaya alikozaliwa Mwanafunzi Mkoa
4. Alikokulia Mkoa Tarafa kata
5. Dini ya Mwanafunzi dhehebu
6. Tatizo la kiafya (eleza bayana kama lipo)
7. Jina kamili la baba mzazi anuani
Namba ya simu Kazi Umri
8. Jina kamili ya mama mzazi anuani
Namba ya simu Kazi Umri
9. Jina kamili ya mlezi anuani
Namba ya simu Kazi Umri
Uhusiano wa mlezi na mwanafunzi
10. Jina na anuani ya mtu anayemuhudumia mwanao (mfano kumpikia ada)
Jina anuani kamili
11. Baba na Mama wanaishi pamoja / wamefarakana / yatima. (**KATA ISIYOHUSIKA**) .
12. Kama ni yatima ni nani :-
Wote / Baba / Mama. (**KATA ISIYOHUSIKA**).

AHADI YA MZAZI / MLEZI.

Mimi ambaye ni mzazi / mlezi wa
wa wilaya ya Mkoa wa Nimesoma
na kuyaelewa maagizo ya kujiunga na shule.

Hivyo nakubali / sikubali mwanangu asome katika shule ya Sekondari Ruponda, pia niko tayari kuchangia michango yote ya shule kadri ilivyoidhinishwa na BODI YA SHULE au KAMISHINA WA ELIMU kwa ajili ya maendeleo ya shule.

Na nitajitahidi kwa kadri ya uwezo wangu kumsaidia mwanangu kutii sheria , taratibu na kanuni za shule wakati wote atakapokuwa anasoma shuleni.

Jina la Mzazi / Mlezi (kwa herufi kubwa)
S.L.P SIMU NO.
SAINI YA MZAZI / MLEZI TAREHE
SAINI YA MWANAFUNZI TAREHE

“KARIBU SANA RUPONDA SEKONDARI”

.....

DOMINIC DULE
MKUU WA SHUE

**RUPONDA SECONDARY SCHOOL
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION .**

**FROM
THE HEAD MASTER
RUPONDA SECONDARY SCHOOL
P.O. BOX 83
NACHINGWEA.**

**TO,
DISTRICT MEDICAL OFFICER
NACHINGWEA GOVERNMENT HOSPITAL
P.O. BOX 30,
NACHINGWEA**

**RE: MEDICAL EXAMINATION
(To be completed by Medical Officer)**

I have examined Who aspires to Join in
School as follows.

S/NO.	AREA	REMARKS
1	SKIN	
2	EYES	
3	EARS	
4	SPEECH	
5	CHEST	
6	SPLEEN	
7	ABDOMEN	
8	URINE	
9	STOOL	
10	HEMOGLOBIN (HB)	
11	INOCULATION AGAINST MENINGITIS	
12	VENERAL DISEASES	
13	NEUROSIIS	
14	ANY ABDORMALITY	

I consider that she / he is / is not physical fit to join your school.

Name and Signature of Doctor

Name Signature

Official Stamp Date