
AGENDA: KIKAO CHA TATU CHA WADAU MAANDALIZI YA 

NANENANE KANDA YA KUSINI TAREHE 09/07/2025 NGONGO - 

MANISPAA YA LINDI. 

Agenda Namba 1; Kufungua kikao; 

Agenda Namba 2; Kuthibitisha Agenda za Kikao; 

Agenda Namba 3; Kupitia Muhtasari wa kikao cha tarehe 18/06/2025;  

Agenda Namba 4; Yatokanayo na kikao cha tarehe 18/06/2025;  

Agenda Namba 5; Taarifa ya fedha  na Hali ya uchangiaji hadi kufikia 

tarehe 08/07/2025;  

Agenda Namba 6;Taarifa ya Maandalizi ya Vipando na Usafi wa Uwanja;  

Agenda Namba 7; Mengineyo kwa Idhini ya Mwenyekiti; 

Agenda Namba 8; Kufunga kikao. 


