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YATOKANAYO NA KIKAO TAREHE 18 JUNI 2025  

Na. Azimio Muhusika Hatua za Utekelezaji 

1. Siku ya Maliasili na Mazingira ambayo kutakuwa 
na Utalii wa Ndani, Gharama ziandaliwe 
mapema ili kuwawezesha watu kujiandaa kwa 
ajili ya safari ya Utalii Kilwa 

Taasisi ya TAWA Maelezo yatatolewa na taasisi ya TAWA 
kuhusiana na gharama hizo kwenye 
kikao. 

2. Taasisi zihakikishe zinafanya usafi katika 
Maeneo yao na kuepuka matumizi ya Moto 
amabao una athari katika Mazingira. Zitengwe 
sehemu maalum kwa ajili ya kuchomea taka. 
 

Washiriki wote Usafi unaendelea vizuri, ukiondoa taasisi 
chache ambazo bado hazijaanza usafi. 
Ushauri umezingatiwa wa kutenga 
maeneo maalum ya kuchomea taka. 
Washiriki watapewa taarifa. 

3. Mabanda ya Mifugo na mabwawa ya Samaki 
yafanyiwe ukarabati mapema 
 

Taasisi zote zenye 
mabanda uwanjani  

Taarifa imetolewa kwa taasisi zote na 
kamati maalum ya maandalizi ya uwanja, 
Mazingira na Maonesho inafanya 
ufuatiliaji. 

4. Kuandaa ratiba maalum ya muda wa kuanza 
maonesho na kumaliza maonesho kwa siku ili 
kudhibiti watu wanaofanya biashara baada ya 
muda wa maonesho kuisha  
 

Sekretarieti Ratiba zitaandaliwa kwa kuzingatia muda 
wa kuanza maonesho ambao ni saa 1.30 
asubuhi na muda wa kumaliza maonesho 
ambao ni saa 12.00 jioni. 

 


